ĐÈN LED DOWNLIGHT 12W ÂM TRẦN PRDLL139L12
Đặc điểm sản phẩm: Sử dụng công nghệ Led hiện đại nhất với chip Led COB. Với công suất 12W, lượng ánh sáng phát ra có độ quang thông 1080 lm. Sản phẩm có thiết kể đường kính lỗ kho...
Đèn LED Paragon Official Store
@den-led-paragonĐánh giá
Theo Dõi
Nhận xét
Đặc điểm sản phẩm: Sử dụng công nghệ Led hiện đại nhất với chip Led COB. Với công suất 12W, lượng ánh sáng phát ra có độ quang thông 1080 lm. Sản phẩm có thiết kể đường kính lỗ khoét 115 mm, chiều rộng 139 mm, chiều cao 60 mm. Đèn LED Downlight 12W âm trần PRDLL139L12 có thân đèn được làm bằng hợp kim nhôm. Tuổi thọ sử dụng 50.000 giờ. Có 3 lựa chọn nhiệt độ màu tương ứng với 3 màu ánh sáng 3000K, 4200K, 6500K. Ưu điểm sản phẩm: Công nghệ hiện đại Ánh sáng chất lượng PRDLL139L12 Paragon sử dụng công nghệ Led hiện đại nên sẽ tạo ra nguồn sáng quang năng không tiêu hao điện, và đem đến hiệu quả sáng chất lượng, ổn định, dễ chịu nhất trong mọi hoạt động. Với 3 màu nhiệt độ trắng, trắng ấm và vàng sẽ giúp người dùng có nhiều lựa chọn hơn tùy nhu cầu sử dụng. Tiết kiệm điện PRDLL139L12 có công suất 12W và tuổi thọ lên đến 50.000 giờ chiếu sáng, nên sản phẩm sẽ luôn đảm bảo sự ổn định, dễ chịu và tạo cảm giác chiếu sáng lâu dài, tiết kiệm điện khi sử dụng, bảo toàn hoạt động làm việc, hoạt động. Ứng dụng: Đèn LED Downlight 12W âm trần PRDLL139L12 được xem là lựa chọn chiếu sáng và sử dụng cho các hệ thống chiếu sáng sinh hoạt, giải trí và làm việc ở nhà ở, văn phòng, căn hộ, khu thương mại, bênh viện quốc tế, trường học,… Tiêu chuẩn sản xuất: Thiết kế và sản xuất theo tiêu chuẩn EN 60598 Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng).....
Sản Phẩm Tương Tự
148.000₫
Đã bán 6
Đèn LED âm trần Downlight Đổi màu Panasonic Neo Slim Công suất siêu mỏng, nguồn rời
178.000₫
Đã bán 6
Đèn LED âm trần Rạng Đông, đèn mắt trâu downlight 5w,7w,9w,12w khoét lỗ trần 90, 110 Model AT04
Đã bán 91
Bộ 10 đèn led downlight Cenhouse 8W 12W 18W ánh sáng trắng bảo hành 2 năm, đèn âm trần 9w 12W Neo