Đèn pha LED 70W Rạng Đông Model: D CP03L/70W
Model: D CP03L/70W Model: D CP06L/70W Điện áp: 220V/50Hz Nhiệt độ màu: 6500K/5000K/3000K Cấp bảo vệ: IP65 Chất lượng ánh sáng cao (CRI>= 80) tăng khả năng nhận diện màu sắc của vậ...
HappyLive Store
@happylive-storeĐánh giá
Theo Dõi
Nhận xét
Thương hiệu
Rạng Đông
Xuất xứ thương hiệu
Việt Nam
Xuất xứ (Made in)
Việt Nam
Sản phẩm có được bảo hành không?
Không
Model: D CP03L/70W Model: D CP06L/70W Điện áp: 220V/50Hz Nhiệt độ màu: 6500K/5000K/3000K Cấp bảo vệ: IP65 Chất lượng ánh sáng cao (CRI>= 80) tăng khả năng nhận diện màu sắc của vật Tuổi thọ 20 000h, Chỉ số bảo vệ IP 65; ít phải thay thế, dễ dàng lắp đặt Khả năng chống xung sét 2kV + Tương thích điện từ trường không gây ra hiện tượng nhiễu cho sản phẩm điện tử và không bị ảnh hưởng nhiễu của các thiết bị điện tử khác + Đáp ứng Tiêu chuẩn Việt Nam (TCVN), Quốc tế (IEC) TCVN 7722-1:2009/ IEC 60598-1: 2008: về đèn điện + Thân thiện môi trường + Ứng dụng Lắp đặt trên cột đèn, tường Xuất sứ: Việt Nam Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng).....