100mm Máy mài góc 850W DCA ASM05-100B
4" Máy mài góc 850W DCA ASM05-100B Thông số kỹ thuật- Mã sản phẩm: ASM05-100B- Nhà sản xuất: DCA- Xuất xứ: Đài Loan- Công xuất: 850W- Điện áp: 220V-50Hz- Đường kính đĩa mài: 100mm- Tốc độ mài: 0-130...
Điện Máy Văn Qúy
@dien-may-van-quyĐánh giá
Theo Dõi
Nhận xét
Thương hiệu
DCA
Xuất xứ thương hiệu
Trung Quốc
Kích thước (Dài x Rộng x Cao)
30x30x30cm
Trọng lượng sản phẩm
2.5kg
Sản phẩm có được bảo hành không?
Không
4" Máy mài góc 850W DCA ASM05-100B Thông số kỹ thuật- Mã sản phẩm: ASM05-100B- Nhà sản xuất: DCA- Xuất xứ: Đài Loan- Công xuất: 850W- Điện áp: 220V-50Hz- Đường kính đĩa mài: 100mm- Tốc độ mài: 0-13000 vòng/phút - Trọng lượng: 1.7kgGiá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng).....Sản phẩm này là tài sản cá nhân được bán bởi Nhà Bán Hàng Cá Nhân và không thuộc đối tượng phải chịu thuế GTGT. Do đó hoá đơn VAT không được cung cấp trong trường hợp này.