61F-GN AC110/220 Bộ báo mức Omron
jidoka-automation.com
@jidoka.automationĐánh giá
Theo Dõi
Nhận xét
Thương Hiệu
No brand
Công ty TNHH TỰ ĐỘNG HÓA JIDOKA VIỆT NAM chuyên phân phối thiết bị tự động hóa chính hãng OMRON , MITSUBISHI , KEYENCE . Hiện tại chúng tôi có 2 kho hàng tại Quận Bình Thạnh -TP HCM và Biên Hòa-Đồng Nai .Công ty chúng tôi có xuất hóa đơn VAT cho khách hàng có nhu cầu . Thông tin liên hệ qua mail : jidokaautomationvn@gmail.com SDT & ZALO : 0961217203 Đặc tính sản phẩm : Bộ báo mức Omron 61F-GN AC110/220 .Mới 98% .Bảo hành 6 tháng . Bộ báo mức Omron 61F-GN AC110/220 - Chức năng: Cấp thoát nước tự động - Nguồn cấp : 110/220 VAC; 50/60 Hz - Kiểu lắp đặt : Gá trên panel - Loại: Compact - Điện năng tiêu thụ : 61F-G: 3.5 VA max - Độ bền điện môi : 2000VAC, 50/60Hz trong 1 phút - Ngõ ra điều khiển : 2A, 220VAC (Tải quy nạp: Cos phi 0.4), 5A, 220VAC (Tải thuần trở) - Tuổi thọ : Điện: 500.000 lần/ phút, Cơ khí: 5.000.000 lần/ phút - Phụ kiện : Đế (tích hợp sẵn), Thanh điện cực, chia điện cực, sứ điện cực, giữ điện cực (mua riêng) - Ứng dụng : - Kiểm soát mức nước trong bể, hồ chứa, nhà máy nước thải ngầm và mức sử dụng trong hệ thống thủy lợi... Kiểm soát băng đá trong nhà máy sản xuất nước đá, máy làm nước lạnh Pha chế các chất lỏng theo thể tích Phát hiện nước ô nhiễm, pha phạm lỗi sông, cống... Bộ điều khiển kiểm tra mức 61F - Tự động điều khiển hệ thống cấp thoát nước - Thích hợp cho kiểm tra mức của bất kỳ chất lỏng dẫn điện nào. - Có bộ chống xung và chống sét cảm ứng. - Nhiều loại để lựa chọn: loại truyền xa, loại độ nhạy cao hoặc thấp, loại 2 dây, v.v... - Đèn LED giúp kiểm tra hoạt động dễ dàng Bộ báo mức Omron 61F-GN AC110/220 Hiện tại Bộ báo mức Omron 61F-GN AC110/220 này đang được phân phối bởi Công ty TNHH TỰ ĐỘNG HÓA JIDOKA VIỆT NAM cùng rất nhiều sản phẩm độc đáo khác. Vậy còn chần chừ gì nữa, bạn hãy nhanh tay mua ngay hôm nay, Công ty TNHH TỰ ĐỘNG HÓA JIDOKA VIỆT NAM cam kết giao hàng tận tay đến bạn trên phạm vi toàn quốc! Đến với Công ty TNHH TỰ ĐỘNG HÓA JIDOKA VIỆT NAM , quý khách hàng sẽ thực sự ấn tượng bởi sự đa dạng về chủng loại hàng hoá với các nhóm sản phẩm nổi bật. Đội ngũ chuyên viên chăm sóc khách hàng của chúng tôi luôn sẵn sàng tư vấn cụ thể nhất về sản phẩm cho bạn. Cảm ơn Quý khách đã quan tâm đến sản phẩm của chúng tôi! ★ Cam kết về chất lượng và dịch vụ bán hàng: 0961217203 Hàng chính hãng Kiểm tra hàng trước khi thanh toán. Cung cấp các sản phẩm theo đúng tiêu chuẩn với chất lượng tốt nhất. ★ Quy định đổi trả: Sẵn sàng đổi trả hoặc hoàn lại tiền cho khách hàng trong 48h kể từ ngày nhận hàng cho những lý do sau : Sản phẩm bị lỗi. Hư hỏng trong quá trình vận chuyển. Khách hàng đưa ra lý do hợp lý về sự không hài lòng đối với sản phẩm và được sự đồng ý từ Shop. Chế độ 1 đổi 1 : Đối với sản phẩm còn trong thời gian bảo hành mà bị hư hỏng do nhà sản xuất, Quý khách sẽ được đổi cái khác ngay lập tức sau khi Shop nhận được hàng bị lỗi