AMPE KÌM TOTAL TMT410002 - HÀNG CHÍNH HÃNG
THẾ GIỚI XÂY DỰNG
@the-gioi-xay-dungĐánh giá
Theo Dõi
Nhận xét
Thương hiệu
Total
Xuất xứ thương hiệu
Mỹ
Xuất xứ (Made in)
China
Sản phẩm có được bảo hành không?
Có
Hình thức bảo hành
Điện tử
Thời gian bảo hành
6
TOTAL là thương hiệu đến từ nước Mỹ và được khá nhiều người lựa chọn sử dụng trong thời gian trở lại đây. Các dụng cụ cầm tay của TOTAL đều đáp ứng tốt các tiêu chí về kỹ thuật và độ an toàn cho từng sản phẩm với chất liệu bền bỉ, chống ăn mòn cao.Là thương hiệu mới nổi những dòng sản phẩm của Total có thiết kế khá bắt mắt và khá linh hoạt khi sử dụng cùng với đó giá thành dụng cụ cầm tay Total cũng có sự chênh lệch khá nhiều so với dòng máy móc của thương hiệu khác vì vậy giúp thương hiệu này tăng sức cạnh tranh. Bên cạnh đó việc mở rộng đa dạng sản phẩm cộng với không ngừng cải thiện nâng cao chất lượng giúp khách hàng có nhiều lựa chọn, và đặt niềm tin vào TOTAL Thông số kĩ thuật - Mã sản phẩm: TMT410002 - Nhà sản xuất: Total - Xuất xứ: Trung Quốc - Màn hình: LCD. - Số đếm: 6000. - Đo điện áp DC: 60mV/600mV/6V/60V/600V đến 1000V , - Độ chính xác cơ bản: ±0.7 % (3 thang đo) đến ±0.8% (2 thang đo). - Đo dòng điện AC: 60A/600A/1000A. - Độ chính xác cơ bản: ±2.0%, 6 thang đo. - Đo điện trở: 600Ω/6kΩ/60kΩ/600kΩ/6MΩ đến 60 MΩ. - Độ chính xác cơ bản: ±0.8 % đến ±1.2%, 3 thang đo. - Đo điện áp AC: Từ 60mV/600mV/6V/60V/600V đến 750V. - Độ chính xác cơ bản: ±0.8 % (3 thang đo) đến ±1% (4 thang đo). - Đo điện dung: 10nF/100nF/1000nF/10µF/100µF/1000µF/10mF/100mF. - Độ chính xác cơ bản ±4.0%, 5 thang đo. - Tần số: 0~ 10KHz. - Độ chính xác: ±1.5%, 5 thang đo. - Bảo hành: 6 tháng - Trọng lượng: 1kg Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng).....