Android Tivi Casper 4K 50 inch 50UG6100
Bộ xử lý TV
4K UHD
Xuất xứ
Thái Lan
Hạn bảo hành
12 tháng
Loại bảo hành
Bảo hành nhà sản xuất
Kích thước màn hình tivi
50 - 60 Inches
Loại tivi
Smart TV
Tính năng tivi
Kết nối bluetooth, Kết nối TV và điện thoại, Netflix, Điều khiển bằng giọng nói, Youtube
Smart TV
Có
Tiêu thụ điện năng
1W
Điện áp đầu vào
220V
Trọng lượng
9kg
Kích thước (dài x rộng x cao)
Ngang 111.9 cm - Cao 71.7 cm - Dày 25.8
Quý khách lưu ý: 1. Vận chuyển : Miễn phí giao hàng và lắp đặt khu vực ( HCM, Bình Dương , Biên Hòa ). - Giao hàng trong 24h các ngày trong tuần 2. Bảo hành: 1 đổi 1 trong 12 tháng ( có người đến tại nhà ) - Đổi mới sản phẩm trong 1 năm 3. Tình trạng : chính hãng thanh lý hàng 99% còn thùng , đầy đủ phụ kiện. Thông số kỹ thuật Android Tivi Casper 4K 50 inch 50UG6100 Tổng quan sản phẩm Loại Tivi: Android Tivi Kích cỡ màn hình: 50 inch Độ phân giải: 4K (Ultra HD) Loại màn hình: LED nền (Direct LED), IPS LCD Hệ điều hành: Android 9.0 Chất liệu chân đế: Kim loại Chất liệu viền tivi: Nhựa Nơi sản xuất: Thái Lan Năm ra mắt: 2021 Công nghệ hình ảnh: 4K HDRMàn hình siêu sáng Super Brightness Tần số quét thực: Hãng không công bố Tiện ích Điều khiển bằng giọng nói: Google Assistant có tiếng Việt Chiếu hình từ điện thoại lên TV: Chromecast Remote thông minh: Remote tích hợp micro tìm kiếm bằng giọng nói Ứng dụng phổ biến: YouTube ,YouTube Kids , Netflix, Clip TV , FPT Play , MyTV , Zing TV , POPS Kids , VieON , MP3 Zing , Nhaccuatui , Spotify , Google Play , Trình duyệt web Tổng công suất loa: 20W Âm thanh vòm: Dolby Audio Kết nối với loa tivi: Không có Các công nghệ khác:Pure Sound Cổng kết nối Kết nối Internet: Cổng mạng LANWifi Kết nối không dây: Bluetooth (Kết nối bàn phím, chuột) USB: 2 cổng USB A Cổng nhận hình ảnh, âm thanh: 1 cổng Composite HDMI: 3 cổng HDMI Cổng xuất âm thanh: 1 cổng 3.5 mm, 1 cổng Optical (Digital Audio) Kích thước có chân, đặt bàn: Ngang 111.9 cm - Cao 71.7 cm - Dày 25.8 cm Khối lượng có chân: 9.8 Kg Kích thước không chân, treo tường: Ngang 111.9 cm - Cao 64.8 cm - Dày 8.9 cm Khối lượng không chân: 9.5 Kg Hãng: Casper.
Sản Phẩm Tương Tự
Sản Phẩm Liên Quan
Máy xay cầm tay Promix PHILIPS HR2537 /00 650W full phụ kiện - Hàng Chính Hãng