Bộ cấp nguồn Rd-1200-68
Bộ nguồn 1200W - 68V dùng cho máy cấp nguồn RD6024 ,RD6018 , Bộ nguồn 68V hàng mới nguyên hộp. Input AC 220V-240VAC OUTPUT 68V 1200W Nguồn có thể dùng làm nguồn cấp cho mạch đa năng RD6018 ,RD6024 Bộ nguồn RD-1200-68 . Bộ cấp nguồn điện áp ra 68v ổn định công suất 1
Bộ nguồn 1200W - 68V dùng cho máy cấp nguồn RD6024 ,RD6018 , Bộ nguồn 68V hàng mới nguyên hộp. Input AC 220V-240VAC OUTPUT 68V 1200W Nguồn có thể dùng làm nguồn cấp cho mạch đa năng RD6018 ,RD6024 Bộ nguồn RD-1200-68 . Bộ cấp nguồn điện áp ra 68v ổn định công suất 1200w chạy liên tục 24/7 . Dòng điện 17,7A.
Sản Phẩm Tương Tự
Khung lắp bộ cấp nguồn điện cỡ nhỏ kèm 8 ốc vít dùng gắn máy tính để bàn
130.418₫
Đã bán 1
️️ Bộ chuyển đổi nguồn điện 12V thành 220V 100W 206026 2 Tặng 1 móc khóa da cao cấp M 550.
218.000₫
Đã bán 11
Sản Phẩm Liên Quan
Bóng Đèn Led DC 12V 5W 7W 9W 12W15W 20W 30W 12-85V CGS Chất Lượng Cao