Bộ nguồn xung Omron 24VDC, 4.5A S8FS-C10024
Chọn bộ nguồn thích hợp sẽ giúp ngăn ngừa những sự cố bất ngờ.Để cải thiện độ tin cậy cho thiết bị, hãy bắt đầu với việc chọn lựa bộ nguồn. Thiết kế để chịu được điện áp bất thường đến 300VACỞ nh...
DTEC
@dtecĐánh giá
Theo Dõi
Nhận xét
Thương hiệu
Omron
Xuất xứ thương hiệu
Nhật Bản
Model
S8FS-C10024
Kích thước (Dài x Rộng x Cao)
159 (d) x 97 (r) x 38 (c) mm
Xuất xứ (Made in)
Trung Quốc
Sản phẩm có được bảo hành không?
Có
Hình thức bảo hành
Hóa đơn
Thời gian bảo hành
12
Chọn bộ nguồn thích hợp sẽ giúp ngăn ngừa những sự cố bất ngờ. Để cải thiện độ tin cậy cho thiết bị, hãy bắt đầu với việc chọn lựa bộ nguồn. Thiết kế để chịu được điện áp bất thường đến 300VAC Ở những nơi cung cấp điện không ổn định, điện áp thường dao động tức thời đến 300VAC. S8FS chịu được điện áp tức thời này. Cải thiện chống nhiễu đến hàng chục KHz từ biến tần Các sự cố cấp nguồn có thể gây ra bởi tín hiệu nhiễu rất mạnh của hàng chục KHz được truyền từ biến tần hoăc động cơ trên cùng đường nguồn. Omron đã đo đạt tần số nhiễu xảy ra thực tế trên máy và sử dụng chúng như một tiêu chuẩn cải thiện sự chống nhiễu của S8FS, bằng cách khai thác bí quyết thiết kế mạch điện để ngăn nhiễu ảnh hưởng đến phần điều khiển. Thiết kế với các chi tiết trọng tâm chất lượng và độ tin cậy ổn định Dây chuyền tự động được sử dụng trong quá trình sản xuất để đảm bảo chất lượng Bộ nguồn ổn định. OMRON tự hào 38 năm kinh nghiệm sản xuất bộ nguồn. Đặc tính kỹ thuật: Nguồn cấp: 100 – 240 VAC, 50/60 Hz. 1 pha Điện áp ngõ ra: 24VDC. Có thể điều chỉnh −10% đến 10% (bằng biến trở) Dòng điện ngõ ra: 4.5A Dòng điện tiêu thụ: 1.1 A ở 230VAC Dòng rò: 0.55 mA ở 230VAC Bảo vệ quá tải ngõ ra: Có. Tự động Reset Bảo vệ quá áp: Bộ nguồn tự động ngắt khi điện áp ngõ ra vượt quá 115% Bảo vệ quá nhiệt: Không Hiển thị ngõ ra: Đèn led xanh Điện trở cách điện: 100 MΩ min. (giữ các đầu nối ngõ vào và ngõ ra) ở 500 VDC Nhiệt độ làm việc: −20 đến 60°C (không ngưng tụ và đóng băng) Độ ẩm làm việc: 20% đến 90% Trọng lượng: 400 g max. Kích thước: 159 (d) x 97 (r) x 38 (c) mm Tiêu chuẩn: UL, CSA, CCC, EN Ứng dụng: Cấp nguồn ổn định cho các thiết bị công nghiệp, đèn Led chiếu sáng,… Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng).....