BEE GEE
4.8 / 5 Đánh giá
65.976 Theo Dõi
52.768 Nhận xét

Vouchers

shopee

shopee

Giảm 5k

Hoạt động ·

HSD: 21.12.2026

Đơn từ 99k

BEEG99K5K
shopee

shopee

Giảm 10k

Hoạt động ·

HSD: 21.12.2026

Đơn từ 249k

BEEG10249
shopee

shopee

Giảm 20k

Hoạt động ·

HSD: 21.12.2026

Đơn từ 499k

BEEG20499
shopee

shopee

Giảm 50k

Hoạt động ·

HSD: 21.12.2026

Đơn từ 999k

BEEG50999

Sản phẩm

Túi xách nam DA BÒ THẬT phong cách mới – BEE GEE CCS5544

Túi xách nam DA BÒ THẬT phong cách mới – BEE GEE CCS5544

(2)
4.200.000 ₫ -50%

2.100.000₫

Hoàn tiền 2.0%

Túi đeo chéo nam DA BÒ THẬT phong cách mới  - BEE GEE TDCN9200

Túi đeo chéo nam DA BÒ THẬT phong cách mới - BEE GEE TDCN9200

·
1.980.000 ₫ -50%

990.000₫

Hoàn tiền 2.0%

Túi cặp công sở da CÁ SẤU - BEEGEE DCN5508

Túi cặp công sở da CÁ SẤU - BEEGEE DCN5508

·
1.850.000 ₫ -50%

925.000₫

Hoàn tiền 2.0%

Túi đeo chéo nam cao cấp phong cách Châu Âu BEE GEE – DCN345365

Túi đeo chéo nam cao cấp phong cách Châu Âu BEE GEE – DCN345365

(3)
1.320.000 ₫ -50%

660.000₫

Đã bán 4

Hoàn tiền 2.0%

Balo học sinh cho bé gái phong cách Hàn Quốc – BEE GEE HS03

Balo học sinh cho bé gái phong cách Hàn Quốc – BEE GEE HS03

(51)
610.000 ₫ -50%

305.000₫

Đã bán 23

Hoàn tiền 2.0%

Túi xách du lịch thể thao nữ phong cách mới BEE GEE T1002

Túi xách du lịch thể thao nữ phong cách mới BEE GEE T1002

(4)
600.000 ₫ -50%

300.000₫

Hoàn tiền 2.0%

Balo nam DA PU cao cấp – BEE GEE BLND9021

Balo nam DA PU cao cấp – BEE GEE BLND9021

(4)
890.000 ₫ -50%

445.000₫

Đã bán 1

Hoàn tiền 2.0%

Ba lô chống gù cho bé dùng cho đi học đi chơi – BEE GEE HS1144

Ba lô chống gù cho bé dùng cho đi học đi chơi – BEE GEE HS1144

(2)
1.120.000 ₫ -50%

560.000₫

Đã bán 1

Hoàn tiền 2.0%

Túi bao tử đeo chéo nam nữ vải dù chống thấm nước BEE GEE DCN9252B

Túi bao tử đeo chéo nam nữ vải dù chống thấm nước BEE GEE DCN9252B

(1)
360.000 ₫ -50%

180.000₫

Đã bán 1

Hoàn tiền 2.0%

Túi đeo chéo nam cao cấp phong cách HÀN QUỐC BEE GEE DCN9018A

Túi đeo chéo nam cao cấp phong cách HÀN QUỐC BEE GEE DCN9018A

(17)
390.000 ₫ -50%

195.000₫

Đã bán 1

Hoàn tiền 2.0%

Balo thời trang nam phong cách mới BEE GEE BLN1004

Balo thời trang nam phong cách mới BEE GEE BLN1004

(3)
·

685.000₫

Đã bán 1

Hoàn tiền 2.0%

Balo laptop phong cách hiện đại - BEE GEE BLLT5608

Balo laptop phong cách hiện đại - BEE GEE BLLT5608

(2)
700.000 ₫ -50%

350.000₫

Đã bán 1

Hoàn tiền 2.0%

Túi đeo chéo nữ phong cách dễ thương – BEE GEE DCNU1030

Túi đeo chéo nữ phong cách dễ thương – BEE GEE DCNU1030

(1)
440.000 ₫ -50%

220.000₫

Hoàn tiền 2.0%

Túi đeo chéo nam DA BÒ SÁP thật phong cách mới DCN9276 BEE GEE

Túi đeo chéo nam DA BÒ SÁP thật phong cách mới DCN9276 BEE GEE

·
890.000 ₫ -50%

445.000₫

Đã bán 2

Hoàn tiền 2.0%

Túi đeo chéo nam DA BÒ THẬT cao cấp chống thấm nước BEE GEE 7869

Túi đeo chéo nam DA BÒ THẬT cao cấp chống thấm nước BEE GEE 7869

(1)
820.000 ₫ -50%

410.000₫

Đã bán 1

Hoàn tiền 2.0%

Túi đeo chéo nam DA tự nhiên BEE GEE – DCN9073

Túi đeo chéo nam DA tự nhiên BEE GEE – DCN9073

(1)
1.060.000 ₫ -50%

530.000₫

Đã bán 1

Hoàn tiền 2.0%

Túi đeo chéo nam phong cách mới - BEE GEE TDCN9168

Túi đeo chéo nam phong cách mới - BEE GEE TDCN9168

(1)
660.000 ₫ -50%

330.000₫

Đã bán 1

Hoàn tiền 2.0%

Túi đeo chéo nam cao cấp phong cách mới BEE GEE – DCN9072

Túi đeo chéo nam cao cấp phong cách mới BEE GEE – DCN9072

(11)
540.000 ₫ -50%

270.000₫

Đã bán 7

Hoàn tiền 2.0%

Cặp Đựng Laptop13.3 Inch- 15.6 Inch - BEEGEE 5527

Cặp Đựng Laptop13.3 Inch- 15.6 Inch - BEEGEE 5527

(1)
590.000 ₫ -50%

295.000₫

Hoàn tiền 2.0%

Túi Xách Chống Sốc Bảo Vệ Laptop Macbook 15in 15.6in 17in BEE GEE 98798

Túi Xách Chống Sốc Bảo Vệ Laptop Macbook 15in 15.6in 17in BEE GEE 98798

(1)
480.000 ₫ -50%

240.000₫

Đã bán 1

Hoàn tiền 2.0%

Túi đeo chéo nam phong cách mới  - BEE GEE TDCN9133

Túi đeo chéo nam phong cách mới - BEE GEE TDCN9133

·
495.000 ₫ -50%

247.500₫

Hoàn tiền 2.0%

Balo nữ phong cách mới   - BEE GEE BLNN9087

Balo nữ phong cách mới - BEE GEE BLNN9087

·
540.000 ₫ -50%

270.000₫

Hoàn tiền 2.0%

Túi đeo chéo nam cao cấp phong cách HÀN QUỐC BEE GEE DCN9018A

Túi đeo chéo nam cao cấp phong cách HÀN QUỐC BEE GEE DCN9018A

(7)
390.000 ₫ -50%

195.000₫

Đã bán 2

Hoàn tiền 2.0%

Túi đeo chéo nam DA cao cấp phong cách mới – BEE GEE DCN9121

Túi đeo chéo nam DA cao cấp phong cách mới – BEE GEE DCN9121

(2)
980.000 ₫ -50%

490.000₫

Đã bán 1

Hoàn tiền 2.0%

Túi đeo chéo nam phong cách mới  - BEE GEE TDCN9191

Túi đeo chéo nam phong cách mới - BEE GEE TDCN9191

·
298.000 ₫ -50%

149.000₫

Đã bán 1

Hoàn tiền 2.0%

Túi đeo chéo nam cao cấp phong cách Châu Âu BEE GEE – DCN3456

Túi đeo chéo nam cao cấp phong cách Châu Âu BEE GEE – DCN3456

(4)
600.000 ₫ -50%

300.000₫

Đã bán 2

Hoàn tiền 2.0%

Ví Nam Nữ Da Bò Thật – VNA1006 BEE GEE

Ví Nam Nữ Da Bò Thật – VNA1006 BEE GEE

(4)
340.000 ₫ -41%

200.000₫

Đã bán 3

Hoàn tiền 2.0%

Túi Đeo Chéo nam nữ Unisex Hàn Quốc BEE GEE 0155

Túi Đeo Chéo nam nữ Unisex Hàn Quốc BEE GEE 0155

(65)
119.000 ₫ -25%

89.000₫

Đã bán 18

Hoàn tiền 2.0%

Túi đeo chéo nam nữ thời trang BEEGEE 029

Túi đeo chéo nam nữ thời trang BEEGEE 029

(279)
109.000 ₫ -37%

69.000₫

Đã bán 3

Hoàn tiền 2.0%

Túi trùm balo áo trùm balo chống thấm nước TT01 BEE GEE

Túi trùm balo áo trùm balo chống thấm nước TT01 BEE GEE

(1.426)
39.000 ₫ -50%

19.500₫

Đã bán 529

Hoàn tiền 2.0%

Túi đeo chéo để điện thoại nam nữ DA cao cấp – BEE GEE DCN9144

Túi đeo chéo để điện thoại nam nữ DA cao cấp – BEE GEE DCN9144

·
520.000 ₫ -50%

260.000₫

Đã bán 1

Hoàn tiền 2.0%

Balo laptop nam DA BÒ THẬT phong cách mới – BEE GEE BLND9798

Balo laptop nam DA BÒ THẬT phong cách mới – BEE GEE BLND9798

·
2.700.000 ₫ -50%

1.350.000₫

Hoàn tiền 2.0%