Cảm biến tiệm cận PRT18-8DO
Cảm biến tiệm cận PRT18-8DO là loại cảm biến có khả năng phát hiện kim loại ở khoảng cách <= 8mm. Cảm biến tiệm cận PRT18-8DO là loại cảm biến hai dây sử dụng nguồn điện một chiều 12-24VDC, tiếp điểm ra thường hở NO. PRT18-8DO giám sát các vật thể kim loại: Khi vật th
cảm biến
@jeffbe1201Đánh giá
Theo Dõi
Nhận xét
Xuất xứ
Trung Quốc
Cảm biến tiệm cận PRT18-8DO là loại cảm biến có khả năng phát hiện kim loại ở khoảng cách <= 8mm. Cảm biến tiệm cận PRT18-8DO là loại cảm biến hai dây sử dụng nguồn điện một chiều 12-24VDC, tiếp điểm ra thường hở NO. PRT18-8DO giám sát các vật thể kim loại: Khi vật thể trong phạm vi làm việc thì PRT18-8DO sẽ kích hoạt ngõ ra ở mức ON. Khi vật thể ngoài phạm vi làm việc thì PRT18-8DO sẽ kích hoạt ngõ ra ở mức OFF. PRT18-8DO được dùng phổ biến trong các thiết bị đo lường, điều khiển, tự động hóa công nghiệp. Sản phẩm được sản xuất năm 2022. Chi tiết xem thêm tại website: thietbitudong123.com hoặc liên hệ hotline: 0904155885 để được tư vấn! Thông số kỹ thuật Loại Hình trụ phi 18 mm Nguồn cấp Loại DC 2 dây : 12-24VDC Khoảng cách phát hiện 8 mm Độ trễ Tối đa 10% khoảng cách phát hiện Vật phát hiện Kim loại có từ tính Vật phát hiện chuẩn Sắt,25x25x1mm Tần số đáp ứng 350Hz Ngõ ra điều khiển DC 2 dây: thường mở Chỉ thị Đèn Led đỏ Chức năng bảo vệ Mạch bảo vệ quá áp, bảo vệ ngắn mạch, quá tải Kiểu đấu nối Cáp liền 2M Phụ kiện Đai ốc Cấp bảo vệ IP67 Tiêu chuẩn IEC