Chassis Supermicro CSE-733TQ-500B - Hàng chính hãng
Key Features1. 4x 3.5" SAS/SATA Backplane for Hot-Swappable Drives (Support SGPIO)2. Front HDD Door Lock3. Front I/O Ports: 2x USB 2.04. 1x 9cm Front (4200 rpm) PWM Fan5. Mid-Tower Chassis Suppor...
Thegioimaychu
@thegioimaychuĐánh giá
Theo Dõi
Nhận xét
Thương hiệu
SUPERMICRO
Xuất xứ thương hiệu
USA
Model
CSE-733TQ-500B
Xuất xứ (Made in)
Taiwan
Sản phẩm có được bảo hành không?
Có
Hình thức bảo hành
Phiếu bảo hành
Thời gian bảo hành
1
Key Features 1. 4x 3.5" SAS/SATA Backplane for Hot-Swappable Drives (Support SGPIO) 2. Front HDD Door Lock 3. Front I/O Ports: 2x USB 2.0 4. 1x 9cm Front (4200 rpm) PWM Fan 5. Mid-Tower Chassis Supports max. Motherboard, Sizes E-ATX 12" x 13"/ATX/Micro ATX 6. 500W Bronze Level Certified High-Efficiency Power Supply 7. 2x 5.25" External HDD Drive Bays & 4x 3.5" HDD Drive BaysProduct SKUsGiá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng).....