Con trượt tròn khuyết LM40UUOP
0.0
đánh giá
Vòng bi trượt khuyết LM-OP Thông số kỹ thuật: LM40UU-OP: Đường kính trong: 40mm Đường kính ngoài: 60mm Chiều dài: 80mm ...
130.000₫
Chia sẻ:
Cửa hàng Hoàng khương
@cua-hang-hoang-khuong4.9/5
★
Đánh giá
8
Theo Dõi
9
Nhận xét
Vòng bi trượt khuyết LM-OP Thông số kỹ thuật: LM40UU-OP: Đường kính trong: 40mm Đường kính ngoài: 60mm Chiều dài: 80mm Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng).....
Sản Phẩm Tương Tự
Sản Phẩm Liên Quan
Bộ Đục Và Đột Dấu 6 Cây Pb Swiss Tools Pb 855.bl - Hàng Chính Hãng 100% từ Thụy Sĩ