Google Tivi Mini LED Sony 4K 65 inch XR-65X95K - Model 2022
Điện Máy Phú Sĩ
@dien-may-phu-siĐánh giá
Theo Dõi
Nhận xét
Sản phẩm có được bảo hành không?
Có
Phương thức giao hàng Seller Delivery
Nhà bán giao hàng cho khách hàng
Hình thức bảo hành
Điện tử
Thời gian bảo hành
2
Tổng công suất loa
10 W + 10 W + 10 W + 10 W + 10 W + 10 W
Số lượng loa
6
Công nghệ âm thanh
Dolby Audio, Dolby Atmos, Nâng cấp lên âm thanh vòm 3D, Âm thanh vòm kỹ thuật số DTS, Voice Zoom 2
Thương hiệu
Sony
Xuất xứ thương hiệu
Nhật Bản
Cổng xuất âm thanh
1 cổng 3.5 mm, 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC)
Điều khiển tivi bằng điện thoại
Có
Tivi kỹ thuật số (DVB-T2)
Loại/ Công nghệ màn hình
LCD
Hệ điều hành, giao diện
Android TV
Công nghệ xử lý hình ảnh
Hàng chính hãng
Model
XR-65X95K
Cổng HDMI
4 Cổng
Cổng internet (LAN)
Wifi
Wi-Fi 802.11a/b/g/n/ac
Xuất xứ
Malaysia
Remote thông minh
Độ phân giải
3840 x 2160 pixels
Chiếu hình từ điện thoại lên TV
Kích thước màn hình
65 inch