Kềm hàn Total TWAH5006
1 / 1
Kềm hàn Total TWAH5006
5.0
2 đánh giá
11 đã bán
Dòng điện định mức: 500AThích hợp cho máy hàn TOTAL dưới 500AĐóng gói bằng thùng carton - 30/T...
Chia sẻ:
Siêu Thị Thiết Bị
Siêu Thị Thiết Bị
@sieu-thi-thiet-bi
4.4/5
Đánh giá
526
Theo Dõi
2.999
Nhận xét
Thương Hiệu
total
Thương hiệu
Total
Xuất xứ thương hiệu
Trung Quốc
Model
TWAH5006
Kích thước (Dài x Rộng x Cao)
chiều dài 25 cm
Dòng điện định mức: 500A Thích hợp cho máy hàn TOTAL dưới 500A Đóng gói bằng thùng carton - 30/T Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng).....
Sản Phẩm Tương Tự
Kềm hàn Total 300A 500A 800A 1000A
shopee