Khóa Bấm Yale Y122/50/123 - Bạc
1 / 1
5.0
1 đánh giá
1 đã bán
Khóa Bấm Yale Y122/50/123 - Bạc (50mm) là sản phẩm được thiết kế nhỏ gọn, tiện lợi. Cấu tạo chắc chắn, đảm bảo an toàn, bền đẹp. Khóa bấm sử dụng trong nhà, ngoài trời,.....
637.000₫
-7%
Chia sẻ:
MSOFTVN
MSOFTVN
4.6/5
Đánh giá
224
Theo Dõi
557
Nhận xét
Thương Hiệu
yale
Thương hiệu
Yale
Chất liệu
Đồng mạ Chrome
Model
Y122/50/123
Xuất xứ (Made in)
Hàn Quốc
Khóa Bấm Yale Y122/50/123 - Bạc (50mm) là sản phẩm được thiết kế nhỏ gọn, tiện lợi. Cấu tạo chắc chắn, đảm bảo an toàn, bền đẹp. Khóa bấm sử dụng trong nhà, ngoài trời,... Chất liệu thân khóa: Đồng mạ Chrome mờ. Chất liệu càng khóa: Thép Boron mạ Chrome bóng. Số lượng chìa: 3 chìa thường. Chiều rộng: 51mm. Chiều cao: 65mm. Độ dày: 17mm. Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng).....
Sản Phẩm Liên Quan
Khoá Cổng Neo V88 Inox 304
tiki
Khoá Cổng Neo V88 Inox 304
648.889 ₫ -5%
Mặt nạ ổ khóa tròn cửa sắt
tiki
Mặt nạ ổ khóa tròn cửa sắt
(1)
31.000 ₫ -5%
Đã bán 9
RL9032-01 Khóa chụp Inox 304
RL9032-01 Khóa chụp Inox 304
(2)
Đã bán 12
Khóa chốt rơi VT-800ST
Ổ khoá đen 6F
Ổ khoá đen 6F
Ổ khóa nhỏ 2 cái x25mm
Ổ khóa nhỏ 2 cái x25mm
(2)
Đã bán 14
Khoá bộ 3 MK vuông 60 đồng
Khoá bộ 3 MK vuông 60 đồng
1.490.000 ₫ -7%