Khởi Động Từ / Contactor Allen Bradley 700-CF400DJ
Khởi Động Từ Allen Bradley 700-CF400DJ:- Dòng : 700-C- Điện áp cuộn coil : 24 VDC- Điện áp hoạt động : 400 VAC- Số cực : 4- Tiếp điểm : 4NO- Dòng định mức : 10AAT Electric chuyên cung cấp thiế...
Cửa Hàng Thiết Bị Điện Kỹ Thuật
@cua-hang-thiet-bi-dien-ky-thuatĐánh giá
Theo Dõi
Nhận xét
Thương hiệu
OEM
Xuất xứ thương hiệu
USA
Xuất xứ (Made in)
Thụy Sỹ
Sản phẩm có được bảo hành không?
Có
Hình thức bảo hành
Tem bảo hành
Thời gian bảo hành
12
Khởi Động Từ Allen Bradley 700-CF400DJ: - Dòng : 700-C - Điện áp cuộn coil : 24 VDC - Điện áp hoạt động : 400 VAC - Số cực : 4 - Tiếp điểm : 4NO - Dòng định mức : 10A AT Electric chuyên cung cấp thiết bị điện công nghiệp, tự động hóa, khí nén. • Bảo hành : 12 tháng. • Sản phẩm có nguồn gốc rõ ràng. • Hỗ trợ kỹ thuật & tư vấn nhiệt tình Hãy liên hệ với chúng tôi để biết thêm thông tin chi tiết sản phẩm và các dịch vụ hỗ trợ lắp đặt, sửa chữa và đổi trả sản phẩm. Chúng tôi sẽ giúp bạn lựa chọn được những sản phẩm tốt nhất, phù hợp nhất và tiết kiệm nhất. Quý khách hàng có nhu cầu đặt mua thiết bị điện công nghiệp, tự động hóa, khí nén, motor với số lượng lớn. Xin vui lòng nhắn tin với Shop để được tư vấn & hỗ trợ tốt nhất. Chúng tôi sẽ phản hồi lại ngay với quý khách hàng.Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng).....
Sản Phẩm Tương Tự
BỘ KHỞI ĐỘNG TỪ-CONTACTOR 220V-25A, 2NO2NC DÙNG LÀM BỘ ATS TỰ ĐỘNG ĐÓNG NGUỒN DỰ PHÒNG