Khuôn trung thu 6 mặt 50gr
5.0
34
đánh giá
3
đã
bán
75.000₫
-27%55.000₫
Chia sẻ:
dụng cụ làm bánh giá tốt
@hanhphuc23054.9/5
★
Đánh giá
14.436
Theo Dõi
40.934
Nhận xét
Bảo Hành
Không Bảo Hành
Trung thu sắp tới thật ý nghĩa hơn nếu tự tay mình làm bánh tặng gia đình và bạn bè Khuôn 50gr cùng nhấn hoa sắc nét đặc sắc cho chiếc bánh của bạn
Sản Phẩm Tương Tự
Khuôn Làm Bánh Trung Thu / Mặt Trăng / Bánh Trung Thu Hình Hoa 3d 6 Ô 50g Diy
(24)
70.048₫
Đã bán 2
Khuôn Bánh Trung Thu GLAMO HOME Khuôn Làm Bánh Lò Xo 100g Có 6 Mặt Thay Đổi
(84)
36.000₫
Đã bán 1
Khuôn làm bánh trung thu khuôn tròn 6 mặt 100g - Khuôn làm bánh tại nhà
(642)
39.000₫
Đã bán 540
Sản Phẩm Liên Quan
(3)
11.700₫
Đã bán 1