Máy Bơm Nước Panasonic GP-250JXK-NV5
Máy Bơm Nước Panasonic GP-250JXK-NV5 (250W) có dây 1.6m và phích cắm, là dòng máy bơm không tự động, mô tơ làm bằng dây đồng cao cấp, thân vỏ nhỏ gọn cứng cáp mạnh mẽ dể lắp đặt và bảo hành bảo dưỡ...
HDElectronics
@hdelectronicsĐánh giá
Theo Dõi
Nhận xét
Máy Bơm Nước Panasonic GP-250JXK-NV5 (250W) có dây 1.6m và phích cắm, là dòng máy bơm không tự động, mô tơ làm bằng dây đồng cao cấp, thân vỏ nhỏ gọn cứng cáp mạnh mẽ dể lắp đặt và bảo hành bảo dưỡng. Chuyên khắc phục cho những nơi có nguồn nước không đủ áp, phù hợp cho các nhà cao tầng khoản 1 trệt 3 lầu. Máy bơm đẩy cao Panasonic có công suất 250W (khoản 1/3 HP), điện áp 220VAC-50Hz là giải pháp tiết kiệm điện năng tuyệt vời cho người sử dụng. Thân vỏ của máy bơm nước đẩy cao Panasonic được làm bằng nhôm cao cấp nên mức độ tản nhiệt để làm mát cho máy bơm cực nhanh nên cho dù máy hoạt động với thời gian dài nhưng khi sờ tay vào vẫn không thấy nóng. Lõi ruột của Máy bơm đẩy cao Panasonic được làm bằng dây đồng chất lượng cao, đem lại khả năng hoạt động bền bỉ đây là chìa khóa thành công của hãng Panasonic. Máy bơm đẩy cao Panasonic có lưu lượng bơm 50 lít/ phút, lực hút tối đa 9m và lực đẩy được 29m. Phù hợp cho những ngôi nhà 1 trệt 3 lầu trở xuống. Thông số kỹ thuật: Lưu lượng Tối Đa 50 lít/ phút Lưu Lượng ở 12m 36 lít/ phút Độ Cao Hút 9m Tổng Độ Cao Tối Đa 38m Công Suất Mô Tơ 250 W Đường Kính Ống Hút 1 inch (25mm) Đường Kính Ống Thoát 1 inch (25mm) Kích Thước Bơm (DxRxC) (mm) 233 x 168 x 236 Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng) Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng).....
Sản Phẩm Tương Tự
Máy bơm nước đẩy cao Panasonic GP - 129 JXK - SV5 125W bơm siêu tốc, tiết kiệm điện