Máy Bơm Nước Panasonic GP-350JA-SV5
Máy Bơm Nước Panasonic GP-350JA-SV5 (350W) có lõi quay mô tơ cao cấp với lớp mạ chống rỉ sét, đảm bảo hoạt động liên tục không ngừng nghỉ mà không làm giảm tuổi thọ máy bơm.Trang bị công suất hoạt đ...
Tuấn Yến HCM
@tuan-yen-hcmĐánh giá
Theo Dõi
Nhận xét
Thương hiệu
Panasonic
Xuất xứ thương hiệu
Nhật Bản
Model
GP-350JA-SV5
Xuất xứ (Made in)
Indonesia
Sản phẩm có được bảo hành không?
Có
Hình thức bảo hành
Điện tử
Thời gian bảo hành
12
Máy Bơm Nước Panasonic GP-350JA-SV5 (350W) có lõi quay mô tơ cao cấp với lớp mạ chống rỉ sét, đảm bảo hoạt động liên tục không ngừng nghỉ mà không làm giảm tuổi thọ máy bơm. Trang bị công suất hoạt động cao lên đến 350W và lưu lượng nước hút được đạt 45 L / phút, cho khả năng hút nước mạnh mẽ với cường độ cực cao, giúp bom nước đầy vào các thiết bị chứa nhanh chóng. Thông số kỹ thuật: Lưu lượng Tối Đa 45 lít/ phút Lưu Lượng ở 12m 39 lít/ phút Độ Cao Hút 9m Tổng Độ Cao Tối Đa 45m Công Suất Mô Tơ 350 W Đường Kính Ống Hút 1 inch (25mm) Đường Kính Ống Thoát 1 inch (25mm) Kích Thước Bơm (DxRxC) (mm) 239 x 182 x 250 Trọng Lượng (kg) 14 Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng).....