Máy Cưa Đĩa Dùng Pin Makita DHS680RMJ
Máy Cưa Đĩa Dùng Pin Makita DHS680RMJ (165mm) được thiết kế từ chất liệu cao cấp nên sở hữu độ rắn chắc tuyệt đối, chịu nhiệt tốt tối ưu, chống chịu được sự mài mòn trong suốt quá trì...
Thiết Bị Dụng Cụ
@thiet-bi-dung-cuĐánh giá
Theo Dõi
Nhận xét
Thương hiệu
Makita
Xuất xứ thương hiệu
Trung Quốc
Công suất
680W
Model
DHS680RMJ
Kích thước (Dài x Rộng x Cao)
_x000D_ Đường kính khoan: 20mm_x000D_ Đường kính lưỡi cắt: 165mm_x000D_
Xuất xứ (Made in)
Trung Quốc
Trọng lượng sản phẩm
3.3kg
Tốc độ không tải
5000 vòng/phút
Sản phẩm có được bảo hành không?
Có
Hình thức bảo hành
Phiếu bảo hành
Thời gian bảo hành
6
Máy Cưa Đĩa Dùng Pin Makita DHS680RMJ (165mm) được thiết kế từ chất liệu cao cấp nên sở hữu độ rắn chắc tuyệt đối, chịu nhiệt tốt tối ưu, chống chịu được sự mài mòn trong suốt quá trình sử dụng, máy được bằng pin 18V. Vỏ ngoài của máy được làm bằng nhựa tổng hợp chịu lực tốt, chống biến dạng khi bị tác động mạnh giúp bạn yên tâm sử dụng sản phẩm trong một thời gian dài mà không lo các vấn đề hư hỏng thường gặp như các loại máy cưa thông thường khác. Máy được thiết kế với tốc độ không tải 5000 vòng/phút cùng lưỡi cưa sắc bén, cung cấp khả năng hoạt động mạnh mẽ, tối ưu nhất trong việc cưa các tấm gỗ, kim loại,... nhanh chóng và hiệu quả. Tay cầm được thiết kế vừa tay người dùng, độ nhám cao có tác dụng chống trượt vừa tạo cảm giác chắc chắn, êm tay vừa đảm bảo an toàn cho bạn kể cả khi bị ra mồ hôi tay hay tay bạn đang bị dính dầu nhớt trong lúc làm việc. Sản phẩm còn được tích hợp hệ thống cách điện kép tạo cho quá trình sử dụng được an toàn tuyệt đối, giảm thiểu các sự cố về lao động đến mức thấp nhất. Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng).....