Máy cưa gỗ 1400W Maxpro MPCS1400/185
Cửa hàng máy xây dựng Song Mã
@cua-hang-may-xay-dung-song-maĐánh giá
Theo Dõi
Nhận xét
Thương hiệu
Maxpro
Xuất xứ thương hiệu
Thụy Sỹ
Khả năng cắt
cắt gỗ
Kích thước (Dài x Rộng x Cao)
30x20x20
Xuất xứ (Made in)
Trung Quốc
Trọng lượng sản phẩm
3kg
Sản phẩm có được bảo hành không?
Có
Hình thức bảo hành
Phiếu bảo hành
Thời gian bảo hành
6
Maxpro Power Tools là thương hiệu dụng cụ dùng điện đạt chuẩn chất lượng châu âu, công cụ dụng cụ Maxpro được phân phối rộng rãi trên khắp thế giới. Nhiệm vụ của Maxpro là mang đến cho người tiêu dùng những sản phẩm tốt, bền bỉ nhưng có mức giá rẻ ví dụ như: máy khoan búa, máy đục bê tông, máy chà nhám, máy mài góc, máy cắt đa năng, máy cưa lọ Với kinh nghiệm 20 năm và sở hữu nhà máy có diện tích > 40.000 mét vuông, đội ngũ nhân lực chuyên về máy móc nên sẽ giúp khách hàng yên tâm hơn khi chọn mua máy móc của thương hiệu này Thông số kĩ thuật- Mã sản phẩm: MPCS1400/185 (Thay thế model MPCS1350/185)- Nhà sản xuất: Maxpro- Xuất xứ: Trung Quốc- Có đèn laser- Công suất: 1.400W- Tốc độ không tải: 4.700v/p- Đường kính đĩa: Ø185mm- Cưa sâu ở góc 90°: 0 - 65 mm- Cưa sâu ở góc 45°: 0 - 45 mm- Nguồn điện áp 220V - 240V / 50Hz- Bảo hành: 6 tháng- Trọng lượng: 5kg Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng).....