Máy Mài Dongcheng DSM04-100B
✅ Máy Mài Dongcheng DSM04-100B - Công suất: 710W - 220V/50Hz - Đường kính đĩa: 100mm - Tốc độ vòng quay: 13000r/min - Công tắc đuôi 👉 Hàng chính hãng 👉 Bảo hành 6 tháng ------------------- ✅ FB: Điện Máy Cơ Khí Quang Tâm https://www.facebook.com/dienmaycokhiquangt
Điện Máy Cơ Khí Quang Tâm
@dienmaycokhi_quangtamĐánh giá
Theo Dõi
Nhận xét
✅ Máy Mài Dongcheng DSM04-100B - Công suất: 710W - 220V/50Hz - Đường kính đĩa: 100mm - Tốc độ vòng quay: 13000r/min - Công tắc đuôi 👉 Hàng chính hãng 👉 Bảo hành 6 tháng ------------------- ✅ FB: Điện Máy Cơ Khí Quang Tâm https://www.facebook.com/dienmaycokhiquangtam/ ✅ Địa chỉ: 297 Kim Ngưu - Hai Bà Trưng - Hà Nội ✅ SĐT: 0988403828 - 0243.8215655