Máy mài góc 850W DCA ASM05-100B
4" Máy mài góc 850W DCA ASM05-100B Để việc lắp đặt và sửa chữa thuận tiện và dễ dàng hơn, bạn hãy tìm đến sản phẩm đa năng máy mài góc 850W DCA ASM05-100B. Sản phẩm này được sản xuất trên dây chuyền và công nghệ hiện đại, tích hợp nhiều tính năng thông minh, thiết kế
Tia Chớp Tools
@baamboo4Đánh giá
Theo Dõi
Nhận xét
4" Máy mài góc 850W DCA ASM05-100B Để việc lắp đặt và sửa chữa thuận tiện và dễ dàng hơn, bạn hãy tìm đến sản phẩm đa năng máy mài góc 850W DCA ASM05-100B. Sản phẩm này được sản xuất trên dây chuyền và công nghệ hiện đại, tích hợp nhiều tính năng thông minh, thiết kế chuyên dụng dùng để mài các vật liệu cứng như kim loại giúp tiết kiệm thời gian và sức lao động. Máy mài góc 850W DCA ASM05-100B thiết kế dạng cầm tay có kích thước nhỏ gọn và trọng lượng nhẹ giúp bạn dễ thao tác và di chuyển, không chiếm nhiều không gian diện tích, tăng khả năng mài chính xác. Máy được thiết kế có công tắc trượt trên thân máy, bánh răng côn xoắn ốc cung cấp ít rung, độ ồn thấp hơn và tuổi thọ dài hơn, khóa trục chính cho sự thay đổi nhanh chóng và dễ dàng các phụ kiện, động cơ mạnh mẽ để thực hiện một lượng lớn các nhiệm vụ cắt và mài, lỗ thông khí tối ưu hóa để làm mát tốt nhất đồng thời có khay bảo vệ an toàn tối đa cho người sử dụng. Thông số kỹ thuật - Mã sản phẩm: ASM05-100B - Nhà sản xuất: DCA - Công xuất: 850W - Điện áp: 220V-50Hz - Đường kính đĩa mài: 100mm - Tốc độ mài: 0-13000 vòng/phút - Trọng lượng: 1.7kg - Bảo hành: 6 tháng