Máy phun sơn Maxpro MPSG400/800V
Máy phun sơn Maxpro MPSG400/800V trang bị đầu phun 2.5mm giúp phun sơn cực đều và mịn Maxpro MPSG400/800V có khả năng phun sơn gốc dầu, phun sơn gốc nước. Bình chứa sơn có dung tích 800ml giúp đựng được lượng sơn phun nhiều hơn nên không làm gián đoạn công việc của bạ
Tia Chớp Tools
@baamboo4Đánh giá
Theo Dõi
Nhận xét
Hạn bảo hành
6 tháng
Máy phun sơn Maxpro MPSG400/800V trang bị đầu phun 2.5mm giúp phun sơn cực đều và mịn Maxpro MPSG400/800V có khả năng phun sơn gốc dầu, phun sơn gốc nước. Bình chứa sơn có dung tích 800ml giúp đựng được lượng sơn phun nhiều hơn nên không làm gián đoạn công việc của bạn. Máy phun sơn cầm tay Maxpro MPSG400/800V có thể điều chỉnh mật độ phun sơn dễ dàng nhờ núm vặn ngay dưới tay cầm. Mặt trước là đầu phun sơn với đường kính 0,8mm. Ngoài ra, máy phun sơn còn cho phép điều chỉnh đầu phun theo ý muốn: phun chéo, phun dọc hay phun ngang. Máy phun sơn Maxpro có gam màu xanh bắt mắt, được làm bằng chất liệu nhựa cao cấp nên vừa bền vừa cách điện hiệu quả. Bình chứa sơn dễ tháo rời tiện cho việc vệ sinh. máy phun sơn dân dụng Maxpro MPSG400/800V sẽ giúp bạn làm mới các vật dụng trong nhà như bàn ghế, phun sơn tường hiệu quả. Maxpro MPSG400/800V có lớp sơn bền màu, mịn đẹp. Tốc độ phun 700ml/phút cùng công suất máy khỏe 400W giúp bạn phun sơn nhanh hơn, tiết kiệm thời gian và công sức. Trọng lượng máy phun sơn nhỏ gọn và nhẹ giúp bạn cầm tay làm việc vô cùng thoải mái, phun sơn trên trần nhà cũng cực kỳ đơn giản.
Sản Phẩm Tương Tự
Sản Phẩm Liên Quan
Đầu chụp bulong chân lục giác cho khoan pin và khoan điện 150mm sâu lòng