Máy phun xịt rửa xe BOSCH AQT100LL
Điện Máy Phong Liên
@dien-may-phong-lienĐánh giá
Theo Dõi
Nhận xét
Thương hiệu
Bosch
Xuất xứ thương hiệu
Đức
Xuất xứ
Trung Quốc
Hàng chính hãng
Có
Sản phẩm có được bảo hành không?
Hình thức bảo hành
Phiếu bảo hành
Thời gian bảo hành
6
Máy phun xịt rửa xe BOSCH AQT100LL 06008A7EK1 TÍNH NĂNG SẢN PHẨM Bosch thiết kế nhỏ gọn, tiện dụng dùng rửa xe, xịt rửa sân, vườn hoặc tưới cây. Máy rửa xe này có khả năng tự hút nước từ xô, chậu mà không cần mồi. AQT 100 hoạt động với áp lực cao lên đến 100 bar có thể xịt hết các ngóc ngách xe hay các vật dụng khó lau chùi. Máy rửa xe Bosch có kiểu dáng đơn giản, dễ dàng lắp đặt phù hợp với nhiều đối tượng. Đặc biệt khi máy hụt áp khi bơm, chế độ bơm tự động sẽ tăng áp giúp cho công việc của bạn không bị gián đoạn. Công tắc bật/tắt trang bị ngay ở mặt trước dễ dàng thao tác trong quá trình sử dụng. Ngoài ra, đặc điểm cấu tạo còn trang bị thêm tay xách như chiếc cặp giúp di chuyển tiện dụng. THÔNG SỐ KỸ THUẬT Mô tơ: Mô tơ chổi than Lưu lượng nước tối đa: 5,5 lít/phút Nhiệt độ nước: 40 độ C Áp lực phun: 100 bar Chiều dài dây phun áp lực: 3m Lõi mô tơ: Dây đồng Áp lực phun tối đa: 10 Mpa Khả năng tự hút nước: Có Công suất: 1.200W Lưu lượng nước: 4,8 lít/phút. Kích thước sản phẩm: 31cm x 22cm x 16cm Thương hiệu: Đức Sản xuất tại: Trung Quốc Bảo hành: 6 tháng ------------ SHOP CAM KẾT 1. Bảo hành chính hãng toàn quốc 6 tháng, giao hàng nhanh chóng trong 24h. 2. Sản phẩm chính hãng 100%. 3. Ship cod toàn quốc. 4. Được xem hàng trước khi thanh toán. 5. Các linh kiện chính hãng có sẵn thay thế. PHONG LIÊN Địa chỉ 1: Số 5-7 Yên Bái II, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội Địa chỉ 2: Số 335 phố Huế, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội Địa chỉ 3: Số 25, ngõ 85 Lĩnh Nam, Quận Hoàng Mai, Hà NộiGiá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng).....
Sản Phẩm Tương Tự
Máy xịt rửa xe Chỉnh Áp Zukui RS3 - 2400W - Tặng béc phun máy lạnh, điều hòa