MDQ100A1600V Diode Cầu 100A 1600V
THÔNG TIN SẢN PHẨM MDQ100A1600V Diode Cầu 100A 1600V (đế đồng) Loại hàng: TQ sản xuất - Hàng chưa qua sử dụng do Trung Quốc sản xuất. - Hình thức: Mới - Chất lượng: Có thể kém hơn hàng do chính hãng sản xuất - Bảo hành: Không (nên kiểm tra với đơn mẫu) ---------------
Linh kiện CXT
@linhkien.cxt.vnĐánh giá
Theo Dõi
Nhận xét
Xuất xứ
Trung Quốc
Hạn bảo hành
Không bảo hành
Loại bảo hành
Không bảo hành
Tên tổ chức chịu trách nhiệm sản xuất
Linhkien.CXT.VN
THÔNG TIN SẢN PHẨM MDQ100A1600V Diode Cầu 100A 1600V (đế đồng) Loại hàng: TQ sản xuất - Hàng chưa qua sử dụng do Trung Quốc sản xuất. - Hình thức: Mới - Chất lượng: Có thể kém hơn hàng do chính hãng sản xuất - Bảo hành: Không (nên kiểm tra với đơn mẫu) ----------------------------------------------------------------------------- Parameters: Model Number MDQ100A1600V Isolation voltage 2500VAC Io 100A Vrrm 1200-1800V Irrm 5mA Ifsm 1.2KA Vfm 1.3V Viso 2500V Dimension 80 × 40 × 32mm Weigt 170g ----------------------------------------------------------------------------- Linhkien.CXT.VN – Linh kiện điện tử CXT - Chuyên cung cấp linh kiện điện tử, thiết bị và vật tư ngành điện - Thông tin minh bạch, giá cả cạnh tranh - Hỗ trợ tư vấn kỹ thuật triển khai dự án - Hotline & Zalo: 0343 75 2012