NGUỒN LED 50W - DL-50W1A5-MP
CÔNG SUẤT : 50W (MAX : 54W)ÁP VÀO : AC100 – 277VÁP RA : DC18 – 36V (MAX : 45V)DÒNG ĐIỆN RA : DC1500mAPF > 0.95IP67TUỔI THỌ : 3 NĂM ...
LED NAM KHANG
@led-nam-khangĐánh giá
Theo Dõi
Nhận xét
Thương hiệu
done
Xuất xứ thương hiệu
Trung Quốc
Model
DL-50W1A5-MP
Kích thước (Dài x Rộng x Cao)
40x40mm
Xuất xứ (Made in)
Trung Quốc
Thời gian sử dụng
trên 3 năm
Sản phẩm có được bảo hành không?
Có
Thời gian bảo hành
12
CÔNG SUẤT : 50W (MAX : 54W) ÁP VÀO : AC100 – 277V ÁP RA : DC18 – 36V (MAX : 45V) DÒNG ĐIỆN RA : DC1500mA PF > 0.95 IP67 TUỔI THỌ : 3 NĂM Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng).....
Sản Phẩm Tương Tự
19.000₫
Đã bán 152
22.000₫
Đã bán 67
Sản Phẩm Liên Quan
Đĩa sâu lòng 4.5" - Dùng đựng đồ ăn phụ - Mono - Erato - Hàng nhập khẩu