Omron Relay 10A 24V G2R-1-12VDC
Linh kiện CXT
@linhkien.cxt.vnĐánh giá
Theo Dõi
Nhận xét
G2R-1-12VDC Relay Omron THÔNG TIN SẢN PHẨM - Loại hàng: Chính Hãng - Thương hiệu: Omron - Hình thức: Mới, đóng gói đúng qui cách - Chất lượng: Đúng như tài liệu mà hãng cung cấp - Bảo hành: Đền bù nếu sản phẩm lỗi Manufacturer Omron Product Category General Purpose Relays Coil Voltage 12/24 VDC Contact Current Rating 10 A Coil Resistance 275 Ohms (12V) 1.6 kOhms (24 V) Coil Current 43.6 mA (12 V) 21.8 mA (24 V) Power Consumption 530 mW Operating Temperature -40°C to +70°C Dimension 29 x 13 x 25.5 mm Linhkien.CXT.VN – Linh kiện điện tử CXT - Chuyên cung cấp linh kiện điện tử, thiết bị và vật tư ngành điện - Thông tin minh bạch, giá cả cạnh tranh - Hỗ trợ tư vấn kỹ thuật triển khai dự án - Hotline & Zalo: 0343 75 2012
Sản Phẩm Tương Tự
Sản Phẩm Liên Quan
Máy Ép Chậm Mini LazyChef - Tháo Lắp Trong 3 Giây, Bảo Hành 12 Tháng Chính Hãng
739.000₫
Đã bán 377
Bộ 10 điện trở biến thiên RV09 0932 chiết áp 1k 2k 5k 10k 20k 50k 100k trục đứng 12.5mm