ĐÈN LED ÂM TRẦN 12W GON LIGHT GRD203B12
THÔNG SỐ ĐÈN GRD203B12 Công Suất: 9W Điện Áp Vào: AC100-265V Hệ Số Công Suất: 0.9 CRI: 92 Quang Thông: 1100lm Góc Chiếu: 24°/36° Nhiệt Độ Màu: 3000K/ 4000K/ 6000K Kí...
GON LIGHTING
@gon-lightingĐánh giá
Theo Dõi
Nhận xét
Thương hiệu
OEM
Xuất xứ thương hiệu
Việt Nam
Model
GRD203B12
Loại bóng đèn
LED
Xuất xứ (Made in)
Việt Nam
Trọng lượng sản phẩm
250G
Sản phẩm có được bảo hành không?
Có
Hình thức bảo hành
Tem bảo hành
Thời gian bảo hành
24
THÔNG SỐ ĐÈN GRD203B12 Công Suất: 9W Điện Áp Vào: AC100-265V Hệ Số Công Suất: 0.9 CRI: 92 Quang Thông: 1100lm Góc Chiếu: 24°/36° Nhiệt Độ Màu: 3000K/ 4000K/ 6000K Kích Thước Đèn: φ94mmxH64mm Kích Thước Cắt: φ80mm Chip LED: Bridgelux (USA) Bảo hành 2 năm 1 đổi 1. Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng).....Sản phẩm này là tài sản cá nhân được bán bởi Nhà Bán Hàng Cá Nhân và không thuộc đối tượng phải chịu thuế GTGT. Do đó hoá đơn VAT không được cung cấp trong trường hợp này.