Android Tivi Sony 4K 43 inch KD-43X80K - Model 2022
ĐIỆN MÁY NGUYỄN LINH
@dien-may-nguyen-linhĐánh giá
Theo Dõi
Nhận xét
Tổng công suất loa
20W
Số lượng loa
2
Công nghệ âm thanh
Dolby Audio, Dolby Atmos, Âm thanh vòm kỹ thuật số DTS
Thương hiệu
Sony
Xuất xứ thương hiệu
Nhật Bản
Điều khiển bằng giọng nói
Có
Điều khiển tivi bằng điện thoại
Có
Tivi kỹ thuật số (DVB-T2)
Hệ điều hành, giao diện
Android TV
Công nghệ xử lý hình ảnh
HDR10, HLG, Dolby Vision, Bộ xử lý 4K HDR X1, 4K X-Reality PRO, Công nghệ Live Colour TRILUMINOS PRO, Công nghệ tăng cường độ tương phản Dynamic Contrast Enhancer Object-based HDR remaster, Motionflow XR 200 (Nguyên bản 50 Hz),,
Hàng chính hãng
Model
KD-43X80K
Cổng HDMI
4 Cổng
Cổng internet (LAN)
Wifi
Xuất xứ
Malaysia
Remote thông minh
Độ phân giải
3840 x 2160 pixels
Chiếu hình từ điện thoại lên TV
Kích thước màn hình
43 inch
Kích thước không chân/treo tường
964 x 563 x 69 mm