Android Tivi Sony 4K 65 inch KD-65X80K - Model 2022
ĐIỆN MÁY NGUYỄN LINH
@dien-may-nguyen-linhĐánh giá
Theo Dõi
Nhận xét
Tổng công suất loa
20W
Công nghệ âm thanh
Thương hiệu
Sony
Xuất xứ thương hiệu
Nhật Bản
Điều khiển bằng giọng nói
Google Assistant có tiếng Việt
Điều khiển tivi bằng điện thoại
Ứng dụng Android TV
Tivi kỹ thuật số (DVB-T2)
Có
Loại/ Công nghệ màn hình
LED nền (Direct LED)
Tần số quét
50 Hz
Hệ điều hành, giao diện
Google TV (Android 11)
Công nghệ xử lý hình ảnh
Model
KD-65X80K
Cổng HDMI
4
Cổng internet (LAN)
Có
Wifi
Xuất xứ (Made in)
Malaysia
Remote thông minh
Remote tích hợp tích micro tìm kiếm giọng nói (RMF-TX800P)
Độ phân giải
UHD 4K (3840 x 2160)
Chiếu hình từ điện thoại lên TV
AirPlay 2, Chromecast
Kích thước màn hình
65 inch