Kềm hàn Total TWAH5006
1 / 1
Kềm hàn Total TWAH5006
5.0
2 đánh giá
11 đã bán
Dòng điện định mức: 500AThích hợp cho máy hàn TOTAL dưới 500AĐóng gói bằng thùng carton - 30/T...
Chia sẻ:
Siêu Thị Thiết Bị
Siêu Thị Thiết Bị
@sieu-thi-thiet-bi
4.4/5
Đánh giá
526
Theo Dõi
2.999
Nhận xét
Thương Hiệu
total
Thương hiệu
Total
Xuất xứ thương hiệu
Trung Quốc
Model
TWAH5006
Kích thước (Dài x Rộng x Cao)
chiều dài 25 cm
Dòng điện định mức: 500A Thích hợp cho máy hàn TOTAL dưới 500A Đóng gói bằng thùng carton - 30/T Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng).....
Sản Phẩm Tương Tự
Kềm hàn 300A total TWAH3006
tiki
Kềm hàn 300A total TWAH3006
(2)
Đã bán 6
TOTAL Kềm hàn 300A TWAH3006
shopee
TOTAL Kềm hàn 300A TWAH3006
(4)
102.000 ₫ -27%
Đã bán 1
Kềm hàn Total TWAH5006
tiki
Kềm hàn Total TWAH5006
(2)
Đã bán 11
Kềm bấm hàn mỏ dẹp total THT1921003
Kềm hàn Total 300A 500A 800A 1000A
shopee
(32)
Đã bán 17
Kềm hàn Total 1000A TWAH10006
Kềm hàn Total 1000A TWAH10006
(1)
Đã bán 11
Kềm hàn 800A Total TWAH8006
Kềm hàn 800A Total TWAH8006
(1)
116.000 ₫ -10%