Máy Cưa Xích Dùng Pin Dekton M21-CS06BLC
Hãng: DektonModel: M21-CS06BLCBảo hành: 06 thángTHÔNG SỐ KỸ THUẬTMotor BrushlessChân Pin Phổ ThôngNguồn: 21V Pin phổ thôngMotor: Brushless ( không chổi than )Chiều dài xích: 6 inchTốc độ: 7m...
TymShop
@tymshopĐánh giá
Theo Dõi
Nhận xét
Thương hiệu
OEM
Xuất xứ thương hiệu
Việt Nam
Hướng dẫn bảo quản
giữ phiếu bảo hành
Hướng dẫn sử dụng
gắn pin và sữ dụng
Model
M21-CS06BLC
Khả năng cắt
gỗ
Kích thước (Dài x Rộng x Cao)
Xuất xứ (Made in)
Trung Quốc
Trọng lượng sản phẩm
2kg
Sản phẩm có được bảo hành không?
Có
Hình thức bảo hành
Phiếu bảo hành
Thời gian bảo hành
6
Hãng: Dekton Model: M21-CS06BLC Bảo hành: 06 tháng THÔNG SỐ KỸ THUẬT Motor Brushless Chân Pin Phổ Thông Nguồn: 21V Pin phổ thông Motor: Brushless ( không chổi than ) Chiều dài xích: 6 inch Tốc độ: 7m/s Trọng lượng thân máy : 1,2kg Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng).....Sản phẩm này là tài sản cá nhân được bán bởi Nhà Bán Hàng Cá Nhân và không thuộc đối tượng phải chịu thuế GTGT. Do đó hoá đơn VAT không được cung cấp trong trường hợp này.
Sản Phẩm Tương Tự
Xích máy cưa pin mini cầm tay ,dùng lam 4 inch ,dài 10cm, xích máy cưa gỗ dùng pin