MÁY HÀN RILAND MIG-NB350I
RILAND
@riland-viet-namĐánh giá
Theo Dõi
Nhận xét
Thương hiệu
RILAND
Xuất xứ thương hiệu
Trung Quốc
Công suất
13.8 KVA
Điện áp
3 Pha, 380V/50-60hz
Model
MIG-NB350I
Kích thước (Dài x Rộng x Cao)
550*280*454 mm
Xuất xứ (Made in)
Trung Quốc
Trọng lượng sản phẩm
36 kg
Sản phẩm có được bảo hành không?
Có
Hình thức bảo hành
Tem bảo hành
Thời gian bảo hành
24
Đặc điểm của máy hàn MIG 350I ( NB 350 ) : - Máy hàn được nhà sản xuất ứng dụng công nghệ IGBT hàng đầu hiện nay, lõi sử dụng thiết bị biến tần IGBT tiên tiến. - Có chế độ kiểm soát điện áp vô hạn với hiệu suất khởi động tối ưu. Kiểm soát cảm ứng cho sự ổn định hồ quang và kiểm soát spatter cực hiệu quả. - Máy có thiết kế nhỏ gọn, hiện đại và dễ dàng vận chuyển đến nơi làm việc. - Chất lượng đường hàn rất tốt là đặc điểm ưu việt của máy. Đường hàn đẹp không bị bắn tung tóe trong quá trình hàn nhờ sử dụng điện 1 pha và dòng hàn DC ra ổn định. Tiện lợi cho người sử dụng do được tích hợp thêm chức năng hàn que. - Với dòng hàn lớn nhất lên đến 350A, máy có thể hàn liên tục cho hiệu quả cao. Thích hợp sử dụng để hàn những vật liệu 5 mm trở xuống. Dây hàn phi 0.8 - 1.2 mm. - Máy hàn cho chất lượng sử dụng cao, an toàn cho người dùng khi vận hành thiết bị nên được dùng nhiều trong xưởng cơ khí, các doanh nghiệp làm hàn xì, Thông số kỹ thuật của máy hàn MIG 350I ( NB 350 ) : Điện áp vào : 3 pha, 380V/50-60Hz Công suất : 13,8 KVA Điện áp hàn : 70 V Dòng hàn MIG : 60 – 350 A Hàn dây : ø 0,8 – ø 1,2 mm Dòng hàn MMA : 40 – 350 A Hàn que : ø 1,6 – ø 5,0 mm Trọng lượng : 36 Kg Kích thước : 550 x 280 x 454 mm Đồng bộ gồm : Nguồn hàn MIG 350I ( NB 350 ) : 01 Đầu câp dây rời dài 10m : 01 Súng hàn MIG P350 dài 3m : 01 Kẹp mass + cáp mass dài 3m : 01 Đồng hồ CO2 : 01Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng).....