MÁY HÀN RILAND MIG-NB500I
Đặc điểm của máy hàn MIG 500I ( NB 500 ) :- Máy hàn có nhiều tính năng giúp bạn làm việc nhanh chóng và đúng ý hơn, Với dòng hàn lớn nhất lên đến 500A, máy có thể hoạt động liên tục cho hiệu quả cao....
RILAND
@riland-viet-namĐánh giá
Theo Dõi
Nhận xét
Thương hiệu
RILAND
Xuất xứ thương hiệu
Trung Quốc
Công suất
24.4 KVA
Điện áp
3 Pha, 380V/50-60hz
Model
MIG-NB500I
Kích thước (Dài x Rộng x Cao)
670*320*640 mm
Xuất xứ (Made in)
Trung Quốc
Trọng lượng sản phẩm
42 kg
Sản phẩm có được bảo hành không?
Có
Hình thức bảo hành
Tem bảo hành
Thời gian bảo hành
24
Đặc điểm của máy hàn MIG 500I ( NB 500 ) : - Máy hàn có nhiều tính năng giúp bạn làm việc nhanh chóng và đúng ý hơn, Với dòng hàn lớn nhất lên đến 500A, máy có thể hoạt động liên tục cho hiệu quả cao. - Máy hàn thích hợp sử dụng để hàn những vật liệu 5 mm trở xuống. Đường kính que hàn là 1 - 1.6 mm. - Là dòng máy hàn được nhà sản xuất ứng dụng công nghệ IGBT hàng đầu hiện nay, lõi sử dụng thiết bị biến tần IGBT tiên tiến. - Có chế độ kiểm soát điện áp vô hạn với hiệu suất khởi động tối ưu. Kiểm soát cảm ứng cho sự ổn định hồ quang và kiểm soát spatter cực hiệu quả. - Thiết kế nhỏ gọn, chắc chắn, hiện đại và dễ dàng vận chuyển đến nơi làm việc. - Chất lượng đường hàn rất tốt, đường hàn đẹp là đặc điểm ưu việt của máy. Không bị bắn tung tóe trong quá trình hàn nhờ sử dụng điện 1 pha và dòng hàn DC ra ổn định. Tiện lợi cho người sử dụng do được tích hợp thêm chức năng hàn que. - Máy hàn cho chất lượng sử dụng cao, an toàn cho người dùng khi vận hành thiết bị nên được dùng nhiều trong xưởng cơ khí, lắp đặt xây dựng, Thông số kỹ thuật của máy hàn MIG 500I ( NB 500 ) : Điện áp vào : 3 pha, 380V/50-60Hz Công suất : 24,4 KVA Điện áp hàn : 72 V Dòng hàn MIG : 80 – 500 A Hàn dây : ø 1,0 – ø 1,6 mm Dòng hàn MMA : 50 – 500A Hàn que : ø 2,6 – ø 6,0 mm Trọng lượng : 42 Kg Kích thước : 670 x 320 x 640 mm Đồng bộ gồm : Nguồn hàn MIG 500I ( NB 500 ) : 01 Đầu câp dây rời dài 10m : 01 Súng hàn MIG P500 dài 3m : 01 Kẹp mass + cáp mass dài 3m : 01 Đồng hồ CO2 : 01Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng).....
Sản Phẩm Tương Tự
Máy cắt sắt 355mm 2200W 220V STANLEY - SSC22-B1 cam kết máy phân phối chính hãng 100% tại Việt Nam
2.370.000₫
Máy hàn que siêu bền RILAND ARC 200GE II Dòng hàn 40A-140A - Hàng chính hãng