Sản Phẩm BTA41-700B TRIAC 41A/700V TO-3P
Sản Phẩm BTA41-700B TRIAC 41A/700V TO-3P Thông Số Kỹ Thuật: Điện áp max: 700V Dòng max: 41A Kiểu chân: TO-3P Khối lượng: 1g ----------------------- Linh Kiện 024 cam kế...
Linh Kiện Điện Tử 720
@linh-kien-dien-tu-720Đánh giá
Theo Dõi
Nhận xét
Sản Phẩm BTA41-700B TRIAC 41A/700V TO-3P Thông Số Kỹ Thuật: Điện áp max: 700V Dòng max: 41A Kiểu chân: TO-3P Khối lượng: 1g ----------------------- Linh Kiện 024 cam kết: Bán giá luôn cạnh tranh và dịch vụ sau mua tốt nhất thị trường. Cam kết hoàn tiền 100% khi sản phẩm sai quảng cáo,hoặc lỗi do nhà sản xuất. Cam kết Sản Phẩm giống ảnh ============ THÔNG TIN THÊM VỀ SẲN PHẨM Xuất xứ: Trung Quốc Nhà cung cấp: Linh Kiện Việt Địa chỉ: 441 Lĩnh Nam, phường Lĩnh Nam, quận Hoàng Mai, Hà Nội Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng).....
Sản Phẩm Tương Tự
Sản Phẩm Liên Quan
Miếng Dán Cường Lực 3D Cho Apple Watch 42mm mỏng 0.6mm độ cứng 9H vát cạnh 2.5D