Rotor máy cưa gỗ cho DCA - AMY02-185
Thông số kỹ thuật rotor:- Rotor được quấn 100% dây đồng-Nhông 9 Răng dấu sắc - Đường kính thân rotor 41 mm - Khoảng cách giữa hai vòng bi 126 mm - Tổng chiều dài rotor 159 mm - Kích thước Fe t...
Cửa Hàng Lộc Phát
@cua-hang-loc-phatĐánh giá
Theo Dõi
Nhận xét
Sản phẩm có được bảo hành không?
Không
Thương hiệu
OEM
Xuất xứ thương hiệu
Việt Nam
Chất liệu
sắt + dây đồng
Xuất xứ
China / Vietnam
Thông số kỹ thuật rotor: - Rotor được quấn 100% dây đồng -Nhông 9 Răng dấu sắc - Đường kính thân rotor 41 mm - Khoảng cách giữa hai vòng bi 126 mm - Tổng chiều dài rotor 159 mm - Kích thước Fe từ 45 mm - Đường kính cổ góp: 28 mm - Đường kính trục bi trước 10 mm - Đường kính trục bi sau 8 mm - Đặc điểm cánh quạt: Nhựa - Điện áp sử dụng: 220V ~ 50/60hz - Rotor dùng thay thế sửa chữa cho DCA - AMY02-185 và một số máy cưa gỗ 185mm có cùng thông số kỹ thuậtGiá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng).....Sản phẩm này là tài sản cá nhân được bán bởi Nhà Bán Hàng Cá Nhân và không thuộc đối tượng phải chịu thuế GTGT. Do đó hoá đơn VAT không được cung cấp trong trường hợp này.