Smart Tivi LG 4K 55 inch 55UQ8000PSC - Model 2022
Hệ Thống Điện Máy ePro
@he-thong-dien-may-eproĐánh giá
Theo Dõi
Nhận xét
Tổng công suất loa
20W
Số lượng loa
2
Công nghệ âm thanh
Thương hiệu
LG
Xuất xứ thương hiệu
Hàn Quốc
Điều khiển bằng giọng nói
LG Voice Search
Loại/ Công nghệ màn hình
Đèn LED nền
Tần số quét
60Hz
Hệ điều hành, giao diện
webOS 6.0
Công nghệ xử lý hình ảnh
Hàng chính hãng
Có
Model
55UQ8000PSC
Kết nối bàn phím, chuột
Bluetooth (Kết nối loa, thiết bị di động)
Cổng HDMI
3 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC)
Cổng internet (LAN)
Có
Wifi
Xuất xứ
Indonesia
Độ phân giải
UHD 4K (3840 x 2160)
Chiếu hình từ điện thoại lên TV
Screen Mirroring
Kích thước màn hình
55 inch