Smart Tivi NanoCell LG 4K 55 inch 55NANO77TPA
Điện máy Santu
@dien-may-santuĐánh giá
Theo Dõi
Nhận xét
Sản phẩm có được bảo hành không?
Có
Phương thức giao hàng Seller Delivery
Nhà bán giao hàng cho khách hàng
Hình thức bảo hành
Điện tử
Thời gian bảo hành
2
Tổng công suất loa
20W
Số lượng loa
2
Công nghệ âm thanh
AI Sound / Pro, AI Acoustic Tuning, Clear Voice III, Sound Alive, Sound Mode Sync
Thương hiệu
LG
Xuất xứ thương hiệu
Hàn Quốc
Điều khiển tivi bằng điện thoại
Có
Hệ điều hành, giao diện
webOS
Công nghệ xử lý hình ảnh
4K Upscaling, HDR10 Pro, FILMMAKER MODE, 4K Upscaler, HGIG Mode, Active HDR, HLG,
Hàng chính hãng
Model
55NANO77TPA
Kết nối không dây
Screen share, Airplay2
Cổng HDMI
3 Cổng
Cổng internet (LAN)
Wifi
Xuất xứ
Indonesia
Remote thông minh
Độ phân giải
3840 x 2160 pixels
Kích thước màn hình
55 inch
Kích thước không chân/treo tường
1235 x 715 x 58.1 mm
Kích thước có chân/đặt bàn
1235 x 774 x 232 mm