Smart Tivi NanoCell LG 4K 55 inch 55NANO86TPA
Điện máy Santu
@dien-may-santuĐánh giá
Theo Dõi
Nhận xét
Tổng công suất loa
20W
Số lượng loa
2
Công nghệ âm thanh
Thương hiệu
LG
Xuất xứ thương hiệu
Hàn Quốc
Điều khiển tivi bằng điện thoại
Có
Tivi kỹ thuật số (DVB-T2)
Có
Hệ điều hành, giao diện
webOS
Công nghệ xử lý hình ảnh
Hàng chính hãng
Model
55NANO86TPA
Kết nối không dây
Airplay2, Screen share, Mobile Connectivity
Cổng HDMI
4 Cổng
Cổng internet (LAN)
Wifi
Có (802.11ac)
Xuất xứ
Indonesia
Remote thông minh
Độ phân giải
3840 x 2160 pixels
Kích thước màn hình
55 inch
Kích thước không chân/treo tường
1233 x 716 x 44.2 mm
Kích thước có chân/đặt bàn
1233 x 781 x 264 mm