Tụ CBB22 105J400V 1uF 400V 20mm
5.0
đánh giá
23
đã
bán
1.980₫
Chia sẻ:
Linh kiện CXT
@linhkien.cxt.vn4.9/5
★
Đánh giá
753
Theo Dõi
1.635
Nhận xét
Xuất xứ
Trung Quốc
Loại bảo hành
Không bảo hành
Tụ CBB22 105J400V 1uF 400V 20mm Linhkien.CXT.VN – Linh kiện điện tử CXT - Chuyên cung cấp linh kiện điện tử, thiết bị và vật tư ngành điện - Thông tin minh bạch, giá cả cạnh tranh - Hỗ trợ tư vấn kỹ thuật triển khai dự án - Hotline & Zalo: 0343 75 2012
Sản Phẩm Liên Quan
Hộp Điện Công Trường Ổ Phích Cắm Công Nghiệp Hộp Điện Thi Công 16A~32A